Từ Mladějov ở Bohemia đến Bork qua các thung lũng Podtrosecký
Hodnocení
Tuyến đường đi bộ này bắt đầu tại ga đường sắt Mladějov ở Bohemia. Đầu tiên, chúng tôi đi từ điểm dừng dọc theo con đường màu xanh lá cây đến trung tâm của làng đến biển chỉ dẫn và từ đó chúng tôi đi theo biển báo màu xanh đến Dolní mýn và ao Doly. Từ đó, chúng ta có thể đi xa hơn dọc theo con đường màu xanh lam đến khu cắm trại Svitačka hoặc dọc theo con đường màu xanh lá cây đến Troskovice. Nếu chúng ta đi theo cả hai hướng, chúng ta sẽ bắt gặp biển báo màu đỏ cho Con đường Vàng của Thiên đường Séc, chúng ta sẽ đi theo hướng ...
Chia sẻ địa điểm này với bạn bè
Từ Mladějov ở Bohemia đến Bork qua các thung lũng Podtrosecký
Các địa điểm khác trong vùng lân cận - Từ Mladějov ở Bohemia đến Borek qua Podtrosecký údolí
- Bacov
- Áo choàng
- Bethlehem
- blata
- Bạn hiền
- Bohuslav
- Borek
- Cái cằm
- Brada-Rybníček
- Brzeka
- Tai nghe
- Ý anh ấy là gì
- Dlouhá Ves gần Ktová
- Dobšice
- Dobšin
- Hạ Lochov
- Doubravice
- Drahoňovice
- Bìa ba lớp
- Loud Lhota
- Hnanice
- Chân
- Holin
- Thượng Bousov
- Lochov Thượng
- Hrdoňovice
- Đá thô
- Người ăn nấm
- cây phong
- John wort
- Jivanas
- Jivina
- Kdanice
- Công chúa
- Kozlov
- Krkkovice
- Křečovice 2.díl
- Cress
- cải ngựa
- Của ai
- Băng ghế
- Lazani
- Đánh bóng
- Libosovice
- Libun
- Người yêu
- Liščí Kotce
- thợ săn
- Lhota bé nhỏ
- namchovice
- Markvartice
- Interludes
- Mladejov
- Người ăn cà rốt
- Nadslav
- Kẻ thù
- Netolice
- Một con chó cái
- Ohavech
- Osek
- Sắc bén
- Ošťovice
- Parezská Lhota
- Paris
- Plhov
- Dưới bụng
- Xương dưới
- Undertone
- Prachov
- Thu nhận
- Radvanovice
- Tôm càng xanh
- Rokytnice
- Bình đẳng
- Rovno pod Troskami
- Knight's Lhota
- Samshina
- Hạt giống
- Semín's Lhota
- ngày thứ bảy
- Tiết kiệm
- Spyšova
- Staňkova Lhota
- Thân cây
- Còn một chú ý đáng nói
- Người bắn súng
- Gà con
- Štěpánovice
- Shtila
- Tachov
- Gai
- Troskovice
- Újezd pod Troskami
- Làng gần Sobotka
- Mọi thứ bạn muốn
- La hét
- Zajacuras
- Anh ấy sẽ tiếp quản
- Zamostí-Blata
- Zelejov