tuyến đường - Đường mòn giáo dục Česov - Vysoké Veselí
Tuyến đường NS dài khoảng 20 km, điểm đầu hoặc điểm cuối của nó nằm ở cả Vysoké Veselí và Česov, với một ngã rẽ đến Česovské Valy. Đường mòn đi qua các làng Češov, Volanice, Vysoké Veselí, Veselský les, Velešice, Sběří và Kozojedy. Vị trí thú vị nhất của con đường mòn có lẽ là Češovská valy, một ngọn đồi có lẽ được người Celt xây dựng vào đầu thế kỷ 1, muộn hơn, giữa thế kỷ 6 và 10 ...
Chia sẻ địa điểm này với bạn bè
tuyến đường - Đường mòn giáo dục Česov - Vysoké Veselí
Những nơi khác trong vùng lân cận - tuyến đường - Đường mòn giáo dục Češov - Vysoké Veselí
- Bartousov
- mông
- Červeneves
- Cộng hòa Séc
- Dolan
- Các bà nội trợ
- Sân
- Hlušice
- Những cô gái khiếm thính
- Hradištko
- Bia mộ
- Hubálov
- Chomutice
- Dưa muối
- Theretelice
- chroustov
- Janovice
- Jičíneves
- Kacákova Lhota
- Sò
- Nó kết thúc
- Nhà thờ
- Góc
- Thợ rèn
- Người ăn dê
- Người ăn dê
- La hét
- Laboun
- Liběšice
- Liskovice
- Loučná Hora
- Milíčeves
- Mystèves
- Vùng Nachod
- Bạn không rửa
- Buồn nôn
- Tủ mới
- Smrkovice mới
- Trò chơi dự trữ
- Lính cứu hỏa
- Osek
- Ostrometer
- Podhorní Újezd
- Podhorní Újezd a Vojice
- Rabble
- Hatchet
- Chim sơn ca
- Đầm lầy
- Nữ tiếp viên lễ kỷ niệm
- Cột
- Smidarska Lhota
- Smidars
- Chụp ảnh tự sướng
- Tủ cũ
- Smrkovice cũ
- Old Bydžov
- Thợ bạc
- Sylvárŭv Újezd
- Shaplava
- Quà tặng của Teresa
- Lau sậy
- Tur
- Velesice
- Veselská Lhota
- Nhà máy rượu
- Vitíneves
- Đầm lầy
- Những người lính
- Chuông
- Vrbice
- Đỉnh
- Vysok Veselí
- Chú ý
- Người phụ nữ Do Thái
- Lúa mạch đen
- Vàng da