Đường mòn giáo dục Mýto
Chúng tôi đi tàu điện ngầm đến Háje và từ đó đi xe buýt số 227 đến trạm dừng Hájová. Con đường giáo dục bắt đầu ngay tại điểm dừng ở trung tâm làng Nedvězí trước văn phòng thành phố. Có tổng cộng sáu điểm dừng và chiều dài của tuyến đường là khoảng 3 km. Con đường được đánh dấu rất rõ ràng, chúng tôi tiếp tục đi theo điểm đánh dấu màu xanh lá cây và màu trắng và dòng Rokytka ở bên phải của chúng tôi. Đến điểm số 4, chúng tôi đi thẳng khoảng 50m, tại đây có một mỏ đá nhỏ còn lại trên sườn dốc, chúng tôi quay trở lại và…
Chia sẻ địa điểm này với bạn bè
Đường mòn giáo dục Mýto
Những nơi khác trong vùng lân cận - Đường mòn giáo dục Mýto
- Em bé
- Běchovice
- Benice
- Bozkov
- Cô ây mang thai
- Chinstrap
- Chúc mừng
- Dobročovice
- Dobřejovice
- Hạ Měcholupy
- Lower Počernice
- Oaklet
- Doubravčice
- Dubeč
- Groves
- Hajek
- Herink
- Nóng bức
- Thượng Měcholupy
- Máy chủ
- Hradesin
- Chomutovice
- Jažlovice
- Cháo
- Klanovice
- Con chuột túi
- Toa xe
- Bánh xe quay
- Krabošice
- Nữ hoàng
- Krenice
- Phim hoạt hình
- một loài chồn
- Gà
- Chậu hoa
- Graylings
- Louňovice
- Động vật ăn thịt
- Cô bé
- Người phụ nữ cầu nguyện
- Mukarov
- Nebřenice
- Họ không lái xe
- Nupaks
- Olešky
- Ong bắp cày
- Bố
- pacôv
- tập đoàn dầu khí
- Pitkovice
- kem que
- Pruehonice
- Tiền tuyến
- Příšimas
- Radejovice
- phóng xạ
- Radošovice
- Niềm vui
- Sông
- Sibrina
- Một ly
- Chim sơn ca
- Người giúp việc
- Tiếng Serbia
- Cô gái tiệc tùng
- Ma ám
- Struhařov gần Mnichovice
- ngu ngốc
- Saint
- Trong luật
- Svojšovice
- Sheberov
- Chim sáo đá
- Sterboholy
- Mảnh khảnh
- Tehov
- Tehovec
- Holy of Holies
- Uhríneves
- Chuyến đi
- Újezd nad Lesy
- Vết bầm
- Vidovic
- Giọt nước
- Tất cả đều khập khiễng
- Tất cả cũ
- Zdimeřice
- Vàng
- Zernovka