Lộ trình học tập của Jára Cimrman
Con đường giáo dục của Jára Cimrman dẫn dọc theo biển báo du lịch màu vàng từ Lomnica gần Tišnov đến khu rừng dưới Đồi Sykoř. Nó bắt đầu với tác phẩm điêu khắc Bàn chân của Jára Cimrman ngay tại trạm xe buýt trên quảng trường ở Lomnica, nơi giải thích hiện tượng lê bước dọc theo con đường - các điểm dừng riêng lẻ được gọi là plod. Plahočina số 1 vẫn còn ở trong làng, dành riêng cho cái gọi là "ân sủng của Chúa" và công thức của nó. Chắc chắn…
Chia sẻ địa điểm này với bạn bè
Lộ trình học tập của Jára Cimrman
Các địa điểm khác trong vùng lân cận - Đường mòn giáo dục Jára Cimrman
- Bedřichov
- Belech
- Bor
- Borac
- Thân hình
- Brťov gần Černá Hora
- Brťov-Jeneč
- Brumov
- Mài mòn
- Bukovice
- Bulls
- Byšovec
- Chernovice
- xoáy đen
- Bốn Tòa án
- Dài hạn
- Hạ Čepi
- Dolni Loučky
- Doubravnik
- Drahonin
- Chúc mừng
- Hajek
- Hluboké gần Kunštát
- Hodonín gần Kunštát
- Čepi thượng
- Thượng Loučky
- Đàn vi ô lông
- Bánh mì
- Yammy
- Tay sai
- Cây du
- Kaly
- Anh ấy là kangarooing
- Kovářová
- Kozarov
- Kozlov
- Kreptov
- Ngã tư
- Làng Kunčina
- một loài chồn
- Lachnov
- Lhota gần Lysice
- Hạt phỉ
- Lithuania
- Hoa cúc
- Kẻ phá đám
- Luka
- cáo
- Manova
- Cô ấy không biết
- Đi tới Tišnov
- Già hơn
- Aspens
- Pernstein
- Diều hâu Pernštejnské
- Anh ấy sẽ đi xuống
- Prosetin
- Tôm càng xanh
- Rasov
- Một tấm thảm
- Hiếp dâm
- Sejrek
- Các phím tắt
- Anh ấy ẩn
- Cây bách tung
- Một người xé
- Mái nhà
- Synalov
- Sherkovice
- Štěchov
- Štěpánov và Svratkou
- Štěpánovice
- Thợ hàn
- tasovice
- Tubor
- Chú
- Unin
- Lễ hội
- Tù nhân
- Whirlwinder
- Zahrada
- đốt cháy
- Sắt
- Jesters
- Rãnh