Quảng trường Hané - Konice
Toàn bộ tuyến đường đi theo biển báo du lịch màu vàng.
Xuất phát tại ga xe lửa Náměšť na Hané và kết thúc tại ga xe lửa Konice.
Lộ trình: Náměšť - nhà ga - lâu đài - giảng đường - hồ bơi - U Křemely - Krakovec - Rakovské údolí - Ve Žlebě - Ochozská kyselka - Ochoz - Konice lâu đài - ga xe lửa Konice.
Xuất phát tại ga xe lửa Náměšť na Hané và kết thúc tại ga xe lửa Konice.
Lộ trình: Náměšť - nhà ga - lâu đài - giảng đường - hồ bơi - U Křemely - Krakovec - Rakovské údolí - Ve Žlebě - Ochozská kyselka - Ochoz - Konice lâu đài - ga xe lửa Konice.
Chia sẻ địa điểm này với bạn bè
Quảng trường Hané - Konice
Những nơi khác trong vùng lân cận - Náměšť na Hané - Konice
- Bilovice
- Bílovice-Lutotin
- Bielsko
- Bohuslavice
- Bạch dương
- Đau bụng
- Chakov
- Bohemia dưới thời Kosíre
- Čelechovice na Hané
- Drahanovice
- Dubčany
- Sân
- Móc
- haňovice
- Hluchov
- Sự tức giận
- Choline
- Candia
- Kaple
- Kluzov
- Những chú chó nhỏ
- Kostelec na Hané
- Krakovec
- Křelov
- Křelov-Břuchotín
- Laskov
- Lhota pod Kosíř
- Cây Linden
- Loucans
- đồng cỏ
- Dưa hấu
- Ludeřov
- Lutin
- Lutotin
- Lưới
- myslechovice
- Naklo
- Quảng trường Hané
- Ngôi làng mới
- Tào lao
- Người khổng lồ
- Olšany gần Prostějov
- Penchin
- Họ phá vỡ
- Přemyslovice
- Lệnh
- Ráková u Konica
- Tôm càng xanh
- Rataj
- Rozvadovice
- Senice na Hane
- Haystack
- Ngân khố
- Đầm lầy
- Slushes
- Slavik
- Người hầu
- Starechovice
- Strižov
- Nghiên cứu
- Tetice
- Cây dương
- Trebčín
- Unovice
- Cửa sông
- Vilemov
- Nữ quân nhân