Hầu hết các trạm của Thập tự giá
Các Chặng Đàng Thánh Giá dẫn từ công viên sản xuất bia nay đã không còn tồn tại Phố Gorenzová /ngày nay là Phố Žižkova/ đến trại trẻ mồ côi ở Zahražany /ngày nay là Bệnh viện Chăm sóc Hậu mãi/. Con đường Thánh giá được xây dựng vào thế kỷ 18, nó có 14 điểm dừng dưới dạng những nhà nguyện bằng gạch trong đó mô tả những cảnh trong cuộc đời của Chúa Giêsu.
Trong quá trình phá hủy Hầu hết cũ, nơi phải nhường chỗ cho việc khai thác than, bốn cái đầu tiên là…
Trong quá trình phá hủy Hầu hết cũ, nơi phải nhường chỗ cho việc khai thác than, bốn cái đầu tiên là…
Chia sẻ địa điểm này với bạn bè
Hầu hết các trạm của Thập tự giá
Những nơi khác trong vùng lân cận - Con đường Thánh giá ở Hầu hết
- Bečov
- Braňany
- Chim mỏ sừng
- Blackberry
- Thợ kim hoàn Séc
- Hạ Jiřetín
- Thấp hơn Litvínov
- cây búa
- Raven
- Thượng Jiřetín
- Litvínov Thượng
- Hosnice
- chanov
- Chow
- Người đàn ông nghèo
- Genoa
- Kankov
- Chamberlains
- rau thì là
- Korozluky
- Liběšice
- Libkovice
- cáo
- Litvinov
- Lom
- Đồng cỏ gần Litvínov
- Lusatia
- Tháng ba nhỏ
- Mariánské Radčice
- Hầu hết
- Nemilkov
- Quai bị
- Pathocrya
- Hàng đợi cực
- Rudolica
- Gỗ hồng sắc
- Sábenice
- Trầm hương
- Đất
- Cây cầu cũ
- Chaff
- Susans
- Heo con
- Ngoại ô Újezdské
- Đồng hồ báo thức
- Phù hợp
- Tháng XNUMX cao điểm
- Bunny
- Nó đáng giá
- Želenice